JINTONG 120T BMC Máy đúc phun với bàn trượt đơn JTT-1200D
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | JINTONG |
| Số mô hình: | JTT-1200D BMC |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 phần trăm |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 35 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 600 chiếc / chiếc mỗi tháng Máy ép phun thẳng đứng JINTONG JTT-1200 |
Thông tin chi tiết |
|---|---|---|---|
| Phong cách: | thẳng đứng | Công suất hóa dẻo (g/s): | 177 |
| Chiều cao khuôn (mm): | 210 - 400 mm | Số đầu phun: | 1 |
| Hành trình đẩy (mm): | 75mm | Lực đẩy (kN): | 33 kN |
| Khối lượng bắn lý thuyết (cm³): | 353 cm³ | Tỷ lệ tiêm (g/s): | 177 gam/giây |
| Loại máy: | Máy thủy lực | Trọng lượng tiêm (g): | 321 gam |
| Tốc độ trục vít (rpm): | 1 - 180 vòng/phút | Đường kính trục vít (mm): | 50mm |
| Tỷ lệ L/D trục vít: | 22 | Khoảng cách giữa các thanh giằng: | 620x280 mm |
| Trọng lượng (kg): | 3800kg | Loại: | Các loại khác |
| Đột quỵ mở (mm): | 250mm | Công suất (kW): | 22,5 kW |
| bảo hành: | 1 năm | Điểm bán hàng chính: | Mức độ an toàn cao |
| Ngành công nghiệp áp dụng: | nhà máy sản xuất | Địa điểm trưng bày: | Không có |
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp | Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài | lực lượng mở: | 120t |
| Kích thước trục lăn: | 840*500mm | ánh sáng ban ngày tối đa: | 450mm |
| chiều cao cũ tối thiểu: | 200mm | Dịch vụ sau bảo hành: | Hỗ trợ kỹ thuật bằng video |
| Cảng: | Shenzhen | ||
| Làm nổi bật: | Máy đúc phun bmc 120t,Máy đúc phun BMC JTT-1200D |
Mô tả sản phẩm
JINTONG 120T BMC Máy đúc phun dọc với bàn trượt đơn JTT-1200D BMC
Lực kẹp: 120T
Động cơ tiết kiệm năng lượng tùy chọn
Kết hợp với hệ thống vận chuyển được sử dụng trên dây chuyền sản xuất
Các đặc điểm chính
Thích hợp cho tất cả các loại đúc đúc.
Thiết bị bảo vệ điện không thể xảy ra hành động sai và duy trì sự an toàn của các nhà khai thác.
Cơ sở tiêm tự động, dễ dàng thay thế vật liệu và khuôn.
Ưu điểm sản phẩm
Nhiệt độ thấp: tiết kiệm ít nhất 55% lượng nước làm mát so với các sản phẩm tương tự
Ưu điểm dịch vụ
Tên sản phẩm với liên kết
910,8%Tỷ lệ đáp ứng
Tên sản phẩm với liên kết
910,8%Tỷ lệ đáp ứng
910,8% Tỷ lệ đáp ứng